ડિસ્પ્લે
5.78 inchesફ્રન્ટ કેમેરા
13 MPચિપસેટ
Qualcomm Snapdragon 765Gરિયર કેમેરા
16 MPબેટરી ક્ષમતા (mAh)
3500mAhરેમ
6GBઓએસ
Android 10ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ
128GBGoogle Pixel 5 Full Specifications
| જનરલ | |
|---|---|
| રિલીઝ તારીખ | 30 September, 2020 |
| ભારતમાં લોન્ચ | Yes |
| ફોર્મ ફેક્ટર | Touchscreen |
| બોડી ટાઈપ | Glass, Plastic |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | NA |
| વજન (ગ્રા) | NA |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | 3500mAh |
| રિમૂવેબલ બેટરી | No |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | Yes |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | Yes |
| કલર્સ | Black |
| નેટવર્ક | |
| 2G બેંડ્સ | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| 3G બેંડ્સ | HSDPA 850 / 900 / 2100 |
| 4G/LTE બેંડ્સ | LTE |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે | |
| ટાઈપ | OLED |
| સાઇઝ | 5.78 inches |
| રિઝોલ્યૂશન | Corning Gorilla Glass v5 |
| પ્રોટેક્શન | Corning Gorilla Glass v5 |
| સિમ સ્લોટ્સ | |
| સિમ ટાઈપ | Nano |
| સિમની સંખ્યા | 2 |
| સ્ટેન્ડ-બાય | Dual stand-by |
| પ્લેટફોર્મ | |
| ઓએસ | Android 10 |
| પ્રોસેસર | Octa core (2.4 GHz, Single core, Kryo 475 + 2 GHz, Single core, Kryo 475 + 1.8 GHz, Hexa Core, Kryo 475) |
| ચિપસેટ | Qualcomm Snapdragon 765G |
| જીપીયુ | Adreno 620 |
| મેમરી | |
| રેમ | 6GB |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | 128GB |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | NA |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | NA |
| કેમેરા | |
| રિયર કેમેરા | 16 MP |
| રિયર ઓટોફોક્સ | Yes |
| રિયર ફ્લેશ | LED flash |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | 13 MP |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | NA |
| અવાજ | |
| લાઉડ સ્પીકર | Yes |
| 3.5 એમએમ જેક | No |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી | |
| ડબલ્યૂલેન | 802.11 b/g/n |
| બ્લૂટૂથ | v5.1, |
| જીપીએસ | Yes |
| રેડિયો | No |
| યુએસબી | 3.1, Type-C 1.0 reversible connector |
| સેંસર્સ | |
| ફેસ અનલોક | Yes |
| ઈન ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિંટ સેંસર | Yes |
| કમ્પસ/મેગ્નેટોમીટર | Yes |
| પ્રોક્સિમીટી સેંસર | Yes |
| એક્સલરોમીટર | Yes |
| એમ્બીયન્ટ લાઇટ સેંસર | Yes |
| જીરોસ્કોપ | Yes |