ડિસ્પ્લે
10.2 inches, 313.8 cm (~72.4% screen-to-body ratio)ફ્રન્ટ કેમેરા
2 MPચિપસેટ
Nvidia Tegra X1રિયર કેમેરા
8 MP, f/2.4બેટરી ક્ષમતા (mAh)
Non-removable Li-Po 9240 mAh battery (34.2 Wh)રેમ
NAઓએસ
Android 6.0.1 (Marshmallow), upgradable to Android 8.0 (Oreo)ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ
32/64 GB, 3 GB RAMGoogle Pixel C Full Specifications
| જનરલ | |
|---|---|
| રિલીઝ તારીખ | 2015, October |
| ભારતમાં લોન્ચ | NA |
| ફોર્મ ફેક્ટર | NA |
| બોડી ટાઈપ | NA |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | 242 x 179 x 7 mm (9.53 x 7.05 x 0.28 in) |
| વજન (ગ્રા) | 517 g (1.14 lb) |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | Non-removable Li-Po 9240 mAh battery (34.2 Wh) |
| રિમૂવેબલ બેટરી | NA |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | NA |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | NA |
| કલર્સ | Silver Aluminum |
| નેટવર્ક | |
| 2G બેંડ્સ | N/A |
| 3G બેંડ્સ | NA |
| 4G/LTE બેંડ્સ | NA |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે | |
| ટાઈપ | LTPS IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
| સાઇઝ | 10.2 inches, 313.8 cm (~72.4% screen-to-body ratio) |
| રિઝોલ્યૂશન | 2560 x 1800 pixels (~308 ppi density) |
| પ્રોટેક્શન | NA |
| સિમ સ્લોટ્સ | |
| સિમ ટાઈપ | No |
| સિમની સંખ્યા | NA |
| સ્ટેન્ડ-બાય | NA |
| પ્લેટફોર્મ | |
| ઓએસ | Android 6.0.1 (Marshmallow), upgradable to Android 8.0 (Oreo) |
| પ્રોસેસર | Quad-core 1.9 GHz |
| ચિપસેટ | Nvidia Tegra X1 |
| જીપીયુ | Nvidia Maxwell |
| મેમરી | |
| રેમ | NA |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | 32/64 GB, 3 GB RAM |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | No |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | 32/64 GB, 3 GB RAM |
| કેમેરા | |
| રિયર કેમેરા | 8 MP, f/2.4 |
| રિયર ઓટોફોક્સ | NA |
| રિયર ફ્લેશ | NA |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | 2 MP |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | 1080p@30fps |
| અવાજ | |
| લાઉડ સ્પીકર | Yes, with stereo speakers |
| 3.5 એમએમ જેક | Yes |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી | |
| ડબલ્યૂલેન | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, dual-band, Wi-Fi Direct, hotspot |
| બ્લૂટૂથ | 4.1, A2DP |
| જીપીએસ | NA |
| રેડિયો | No |
| યુએસબી | 3.0, Type-C 1.0 reversible connector |
| સેંસર્સ | |
| Features | Accelerometer, gyro, proximity, compass |