| જનરલ |
|---|
| રિલીઝ તારીખ | April 2020 |
| ભારતમાં લોન્ચ | Yes |
| ફોર્મ ફેક્ટર | Touch |
| બોડી ટાઈપ | Glass front, glass back, aluminum frame |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | 158.5 x 74.9 x 9.2 mm (6.24 x 2.95 x 0.36 in) |
| વજન (ગ્રા) | 214.5 g (7.58 oz) |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | Li-Po 4400 mAh battery |
| રિમૂવેબલ બેટરી | Non removable |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | Fast charging 55W, 50% in 15 min (advertised) |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | NA |
| કલર્સ | Volcano Orange, Tornado Black, Quantum Silver |
| નેટવર્ક |
|---|
| 2G બેંડ્સ | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| 3G બેંડ્સ | HSDPA 850 / 900 / 2100 |
| 4G/LTE બેંડ્સ | 1, 2, 3, 4, 5, 7, 8, 12, 17, 18, 19, 20, 25, 26, 34, 38, 39, 40, 41 |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે |
|---|
| ટાઈપ | Super AMOLED capacitive touchscreen, 16M colors |
| સાઇઝ | 6.44 inches, 100.1 cm2 (~84.9% screen-to-body ratio) |
| રિઝોલ્યૂશન | 1080 x 2400 pixels, 20:9 ratio (~409 ppi density) |
| પ્રોટેક્શન | Corning Gorilla Glass 6 |
| સિમ સ્લોટ્સ |
|---|
| સિમ ટાઈપ | Nano |
| સિમની સંખ્યા | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
| સ્ટેન્ડ-બાય | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
| પ્લેટફોર્મ |
|---|
| ઓએસ | Android 10, iQOO UI 1.0 |
| પ્રોસેસર | Octa-core (1x2.84 GHz Kryo 585 & 3x2.42 GHz Kryo 585 & 4x1.8 GHz Kryo 585) |
| ચિપસેટ | Qualcomm SM8250 Snapdragon 865 (7 nm+) |
| જીપીયુ | Adreno 650 |
| મેમરી |
|---|
| રેમ | 6GB, 8GB, 12GM |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | 128GB, 256GB |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | no |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | NA |
| કેમેરા |
|---|
| રિયર કેમેરા | 48MP + 13MP + 13MP + 2MP |
| રિયર ઓટોફોક્સ | NA |
| રિયર ફ્લેશ | LED flash, HDR, panorama |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | 16MP |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | 4K@30fps, 1080p@30fps |
| અવાજ |
|---|
| લાઉડ સ્પીકર | Yes |
| 3.5 એમએમ જેક | Yes |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી |
|---|
| ડબલ્યૂલેન | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct, hotspot |
| બ્લૂટૂથ | 5.1, A2DP, LE, aptX HD |
| જીપીએસ | Yes, with A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
| રેડિયો | FM Radio |
| યુએસબી | 2.0, Type-C 1.0 reversible connector, USB On-The-Go |
| સેંસર્સ |
|---|
| ઈન ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિંટ સેંસર | Fingerprint (under display, optical) |
| કમ્પસ/મેગ્નેટોમીટર | compass |
| પ્રોક્સિમીટી સેંસર | Proximity sensor |
| એક્સલરોમીટર | Accelerometer |
| જીરોસ્કોપ | Gyro |