ડિસ્પ્લે
5.70 Inchesફ્રન્ટ કેમેરા
5-megapixelચિપસેટ
Mediatek MT6762 Helio P22 (12 nm)રિયર કેમેરા
13-megapixel + 5-megapixelબેટરી ક્ષમતા (mAh)
3000રેમ
3GBઓએસ
Android 10ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ
32GBLG Q31 Full Specifications
| જનરલ | |
|---|---|
| રિલીઝ તારીખ | 18th September 2020 |
| ભારતમાં લોન્ચ | No |
| ફોર્મ ફેક્ટર | Touchscreen |
| બોડી ટાઈપ | NA |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | 147.90 x 71.00 x 8.70 |
| વજન (ગ્રા) | 145.00 |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | 3000 |
| રિમૂવેબલ બેટરી | No |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | NA |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | No |
| કલર્સ | Metallic Silver |
| નેટવર્ક | |
| 2G બેંડ્સ | NA |
| 3G બેંડ્સ | NA |
| 4G/LTE બેંડ્સ | NA |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે | |
| ટાઈપ | IPS LCD |
| સાઇઝ | 5.70 Inches |
| રિઝોલ્યૂશન | 720x1520 pixels |
| પ્રોટેક્શન | NA |
| સિમ સ્લોટ્સ | |
| સિમ ટાઈપ | Nano-SIM |
| સિમની સંખ્યા | NA |
| સ્ટેન્ડ-બાય | NA |
| પ્લેટફોર્મ | |
| ઓએસ | Android 10 |
| પ્રોસેસર | 2GHz octa-core |
| ચિપસેટ | Mediatek MT6762 Helio P22 (12 nm) |
| જીપીયુ | PowerVR GE8320 |
| મેમરી | |
| રેમ | 3GB |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | 32GB |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | microSDXC |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | 2000 |
| કેમેરા | |
| રિયર કેમેરા | 13-megapixel + 5-megapixel |
| રિયર ઓટોફોક્સ | Yes |
| રિયર ફ્લેશ | Yes |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | 5-megapixel |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | 1080p@30fps |
| અવાજ | |
| લાઉડ સ્પીકર | Yes |
| 3.5 એમએમ જેક | Yes |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી | |
| ડબલ્યૂલેન | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi Direct, hotspot |
| બ્લૂટૂથ | 5.0, A2DP, LE |
| જીપીએસ | Yes, with A-GPS |
| રેડિયો | No |
| યુએસબી | MicroUSB 2.0 |
| સેંસર્સ | |
| Features | Accelerometer |