ડિસ્પ્લે
NAફ્રન્ટ કેમેરા
NAચિપસેટ
NAરિયર કેમેરા
CIFબેટરી ક્ષમતા (mAh)
Removable Li-Ion 1300 mAh batteryરેમ
NAઓએસ
NAઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ
NASpice M-5252 Full Specifications
| જનરલ | |
|---|---|
| રિલીઝ તારીખ | 2010. Released 2010 |
| ભારતમાં લોન્ચ | NA |
| ફોર્મ ફેક્ટર | NA |
| બોડી ટાઈપ | NA |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | 110.6 x 47 x 15.3 mm (4.35 x 1.85 x 0.60 in) |
| વજન (ગ્રા) | 92.6 g (3.25 oz) |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | Removable Li-Ion 1300 mAh battery |
| રિમૂવેબલ બેટરી | NA |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | NA |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | NA |
| કલર્સ | Black |
| નેટવર્ક | |
| 2G બેંડ્સ | GSM 900 / 1800 - SIM 1 |
| 3G બેંડ્સ | NA |
| 4G/LTE બેંડ્સ | NA |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે | |
| ટાઈપ | TFT, 256K colors |
| સાઇઝ | NA |
| રિઝોલ્યૂશન | 176 x 220 pixels |
| પ્રોટેક્શન | NA |
| સિમ સ્લોટ્સ | |
| સિમ ટાઈપ | Dual SIM (Mini-SIM) |
| સિમની સંખ્યા | NA |
| સ્ટેન્ડ-બાય | NA |
| પ્લેટફોર્મ | |
| ઓએસ | NA |
| પ્રોસેસર | NA |
| ચિપસેટ | NA |
| જીપીયુ | NA |
| મેમરી | |
| રેમ | NA |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | NA |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | microSD, up to 8 GB (dedicated slot) |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | NA |
| કેમેરા | |
| રિયર કેમેરા | CIF |
| રિયર ઓટોફોક્સ | NA |
| રિયર ફ્લેશ | NA |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | NA |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | Yes |
| અવાજ | |
| લાઉડ સ્પીકર | Yes |
| 3.5 એમએમ જેક | No |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી | |
| ડબલ્યૂલેન | No |
| બ્લૂટૂથ | No |
| જીપીએસ | No |
| રેડિયો | FM radio, scheduled recording |
| યુએસબી | No |
| સેંસર્સ | |
| Features | V1 |