ડિસ્પ્લે
2.2 inches, 15.2 cm (~26.6% screen-to-body ratio)ફ્રન્ટ કેમેરા
NAચિપસેટ
NAરિયર કેમેરા
2 MPબેટરી ક્ષમતા (mAh)
Removable Li-Ion 750 mAh batteryરેમ
NAઓએસ
NAઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ
NASpice S-6005 Full Specifications
| જનરલ | |
|---|---|
| રિલીઝ તારીખ | 2010. Released 2010 |
| ભારતમાં લોન્ચ | NA |
| ફોર્મ ફેક્ટર | NA |
| બોડી ટાઈપ | NA |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | 116.5 x 49.2 x 10.1 mm (4.59 x 1.94 x 0.40 in) |
| વજન (ગ્રા) | 70.6 g (2.47 oz) |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | Removable Li-Ion 750 mAh battery |
| રિમૂવેબલ બેટરી | NA |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | NA |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | NA |
| કલર્સ | Black |
| નેટવર્ક | |
| 2G બેંડ્સ | GSM 900 / 1800 / 1900 |
| 3G બેંડ્સ | NA |
| 4G/LTE બેંડ્સ | NA |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે | |
| ટાઈપ | TFT, 256K colors |
| સાઇઝ | 2.2 inches, 15.2 cm (~26.6% screen-to-body ratio) |
| રિઝોલ્યૂશન | 176 x 220 pixels (~128 ppi density) |
| પ્રોટેક્શન | NA |
| સિમ સ્લોટ્સ | |
| સિમ ટાઈપ | Mini-SIM |
| સિમની સંખ્યા | NA |
| સ્ટેન્ડ-બાય | NA |
| પ્લેટફોર્મ | |
| ઓએસ | NA |
| પ્રોસેસર | NA |
| ચિપસેટ | NA |
| જીપીયુ | NA |
| મેમરી | |
| રેમ | NA |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | NA |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | microSD, up to 4 GB (dedicated slot), 1 GB included |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | NA |
| કેમેરા | |
| રિયર કેમેરા | 2 MP |
| રિયર ઓટોફોક્સ | NA |
| રિયર ફ્લેશ | NA |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | NA |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | Yes |
| અવાજ | |
| લાઉડ સ્પીકર | Yes |
| 3.5 એમએમ જેક | No |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી | |
| ડબલ્યૂલેન | No |
| બ્લૂટૂથ | 1.2, A2DP |
| જીપીએસ | No |
| રેડિયો | FM radio, scheduled recording |
| યુએસબી | Proprietary |
| સેંસર્સ | |
| Features | V1 |