| જનરલ |
|---|
| રિલીઝ તારીખ | 2016, October |
| ભારતમાં લોન્ચ | NA |
| ફોર્મ ફેક્ટર | NA |
| બોડી ટાઈપ | Front glass, aluminum body, partial glass back |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | 143.8 x 69.5 x 8.5 mm (5.66 x 2.74 x 0.33 in) |
| વજન (ગ્રા) | 143 g (5.04 oz) |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | Non-removable Li-Ion 2770 mAh battery |
| રિમૂવેબલ બેટરી | NA |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | Fast battery charging 5V/3A 18W USB Power Delivery |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | NA |
| કલર્સ | Quite Black, Very Silver, Really Blue |
| નેટવર્ક |
|---|
| 2G બેંડ્સ | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
| 3G બેંડ્સ | HSDPA 800 / 850 / 900 / 1700(AWS) / 1900 / 2100 |
| 4G/LTE બેંડ્સ | LTE band 1(2100), 2(1900), 3(1800), 4(1700/2100), 5(850), 7(2600), 8(900), 12(700), 13(700), 17(700), 18(800), 19(800), 20(800), 21(1500), 26(850), 28(700), 32(1500), 38(2600), 39(1900), 40(2300), 41(2500) |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે |
|---|
| ટાઈપ | AMOLED capacitive touchscreen, 16M colors |
| સાઇઝ | 5.0 inches, 68.9 cm (~69.0% screen-to-body ratio) |
| રિઝોલ્યૂશન | 1080 x 1920 pixels, 16:9 ratio (~441 ppi density) |
| પ્રોટેક્શન | Corning Gorilla Glass 4 |
| સિમ સ્લોટ્સ |
|---|
| સિમ ટાઈપ | Nano-SIM |
| સિમની સંખ્યા | NA |
| સ્ટેન્ડ-બાય | NA |
| પ્લેટફોર્મ |
|---|
| ઓએસ | Android 7.1 (Nougat), upgradable to Android 9.0 (Pie) |
| પ્રોસેસર | Quad-core (2x2.15 GHz Kryo & 2x1.6 GHz Kryo) |
| ચિપસેટ | Qualcomm MSM8996 Snapdragon 821 (14 nm) |
| જીપીયુ | Adreno 530 |
| મેમરી |
|---|
| રેમ | NA |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | 32/128 GB, 4 GB RAM |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | No |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | 32/128 GB, 4 GB RAM |
| કેમેરા |
|---|
| રિયર કેમેરા | 12.3 MP, f/2.0, 1/2.3", 1.55µm, PDAF & laser AF |
| રિયર ઓટોફોક્સ | NA |
| રિયર ફ્લેશ | Dual-LED flash, HDR, panorama |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | 8 MP, f/2.4, 1/3.2", 1.4µm |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | 2160p@30fps, 1080p@60/120fps, 1080p@30fps (gyro-EIS), 720p@240fps |
| અવાજ |
|---|
| લાઉડ સ્પીકર | Yes |
| 3.5 એમએમ જેક | Yes |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી |
|---|
| ડબલ્યૂલેન | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct, DLNA, hotspot |
| બ્લૂટૂથ | 4.2, A2DP, LE, aptX |
| જીપીએસ | Yes, with A-GPS, GLONASS |
| રેડિયો | No |
| યુએસબી | 3.0, Type-C 1.0 reversible connector |
| સેંસર્સ |
|---|
| Features | Fingerprint (rear-mounted), accelerometer, gyro, proximity, compass, barometer |