
Google Pixel 4a
ડિસ્પ્લે
5.81 inches, 83.2 cm2 (~83.3% screen-to-body ratio)ફ્રન્ટ કેમેરા
8MPચિપસેટ
Qualcomm SDM730 Snapdragon 730G (8 nm)રિયર કેમેરા
12MPબેટરી ક્ષમતા (mAh)
Li-Po 4100 mAh batteryરેમ
6GBઓએસ
Android 10ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ
128GBGoogle Pixel 4a Full Specifications
| જનરલ | |
|---|---|
| રિલીઝ તારીખ | August 2020 |
| ભારતમાં લોન્ચ | No |
| ફોર્મ ફેક્ટર | Touch |
| બોડી ટાઈપ | Glass front, plastic back, plastic frame |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | 144 x 69.4 x 8.2 mm (5.67 x 2.73 x 0.32 in) |
| વજન (ગ્રા) | 143 g (5.04 oz) |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | Li-Po 4100 mAh battery |
| રિમૂવેબલ બેટરી | Non removable |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | Fast charging 18W |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | NA |
| કલર્સ | Black |
| નેટવર્ક | |
| 2G બેંડ્સ | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| 3G બેંડ્સ | HSDPA 850 / 900 / 2100 |
| 4G/LTE બેંડ્સ | 1, 3, 5, 8, 28, 38,40, 41 |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે | |
| ટાઈપ | OLED capacitive touchscreen, 16M colors |
| સાઇઝ | 5.81 inches, 83.2 cm2 (~83.3% screen-to-body ratio) |
| રિઝોલ્યૂશન | 1080 x 2340 pixels, 19.5:9 ratio (~443 ppi density) |
| પ્રોટેક્શન | Corning Gorilla Glass 3 |
| સિમ સ્લોટ્સ | |
| સિમ ટાઈપ | Nano |
| સિમની સંખ્યા | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
| સ્ટેન્ડ-બાય | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
| પ્લેટફોર્મ | |
| ઓએસ | Android 10 |
| પ્રોસેસર | Octa-core (2x2.2 GHz Kryo 470 Gold & 6x1.8 GHz Kryo 470 Silver) |
| ચિપસેટ | Qualcomm SDM730 Snapdragon 730G (8 nm) |
| જીપીયુ | Adreno 618 |
| મેમરી | |
| રેમ | 6GB |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | 128GB |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | no |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | NA |
| કેમેરા | |
| રિયર કેમેરા | 12MP |
| રિયર ઓટોફોક્સ | NA |
| રિયર ફ્લેશ | LED flash, Auto-HDR, panorama |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | 8MP |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | 4K@30fps, 1080p@30fps |
| અવાજ | |
| લાઉડ સ્પીકર | Yes |
| 3.5 એમએમ જેક | Yes |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી | |
| ડબલ્યૂલેન | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct, hotspot |
| બ્લૂટૂથ | 5.1, A2DP, LE, aptX HD |
| જીપીએસ | Yes, with A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
| રેડિયો | Unspecified |
| યુએસબી | 3.1, Type-C 1.0 reversible connector |
| સેંસર્સ | |
| ફેસ અનલોક | No |
| ઈન ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિંટ સેંસર | Yes |
| કમ્પસ/મેગ્નેટોમીટર | Yes |
| પ્રોક્સિમીટી સેંસર | Yes |
| એક્સલરોમીટર | Yes |
| એમ્બીયન્ટ લાઇટ સેંસર | No |
| જીરોસ્કોપ | Yes |


























