
iQoo 5
ડિસ્પ્લે
6.44 inchesફ્રન્ટ કેમેરા
16 MP Primary Cameraચિપસેટ
Octa core (3.09 GHz, Single core, Kryo 585 + 2.42 GHz, Tri core, Kryo 585 + 1.8 GHz, Quad core, Kryo 585)રિયર કેમેરા
64 MP Primary Cameraબેટરી ક્ષમતા (mAh)
4000 mAhરેમ
6GBઓએસ
Android v10 (Q)ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ
128GBiQoo 5 Full Specifications
| જનરલ | |
|---|---|
| રિલીઝ તારીખ | Soon |
| ભારતમાં લોન્ચ | NA |
| ફોર્મ ફેક્ટર | Touchscreen |
| બોડી ટાઈપ | Glass |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | NA |
| વજન (ગ્રા) | NA |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | 4000 mAh |
| રિમૂવેબલ બેટરી | No |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | Yes, 120w |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | NA |
| કલર્સ | NA |
| નેટવર્ક | |
| 2G બેંડ્સ | GSM 1800 / 1900 / 850 / 900 MHz |
| 3G બેંડ્સ | UMTS 1900 / 2100 / 850 / 900 MHz |
| 4G/LTE બેંડ્સ | TD-LTE 2300(band 40), FD-LTE 1800(band 3) |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે | |
| ટાઈપ | AMOLED |
| સાઇઝ | 6.44 inches |
| રિઝોલ્યૂશન | 1080 x 2400 Pixels |
| પ્રોટેક્શન | Corning Gorilla Glass |
| સિમ સ્લોટ્સ | |
| સિમ ટાઈપ | Nano |
| સિમની સંખ્યા | 2 |
| સ્ટેન્ડ-બાય | Dual stand-by |
| પ્લેટફોર્મ | |
| ઓએસ | Android v10 (Q) |
| પ્રોસેસર | Qualcomm Snapdragon 865 Plus |
| ચિપસેટ | Octa core (3.09 GHz, Single core, Kryo 585 + 2.42 GHz, Tri core, Kryo 585 + 1.8 GHz, Quad core, Kryo 585) |
| જીપીયુ | Adreno 650 |
| મેમરી | |
| રેમ | 6GB |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | 128GB |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | No |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | NA |
| કેમેરા | |
| રિયર કેમેરા | 64 MP Primary Camera |
| રિયર ઓટોફોક્સ | NA |
| રિયર ફ્લેશ | Yes, LED Flash |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | 16 MP Primary Camera |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | 4K@60fps, 1080p@60/240fps (gyro-EIS), 720p@960fps (gyro-EIS), HDR10 |
| અવાજ | |
| લાઉડ સ્પીકર | Yes |
| 3.5 એમએમ જેક | No |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી | |
| ડબલ્યૂલેન | Yes, Wi-Fi 802.11, b/g/n |
| બ્લૂટૂથ | 5.0 |
| જીપીએસ | Yes |
| રેડિયો | No |
| યુએસબી | Type C, Mass storage device, USB charging |
| સેંસર્સ | |
| ફેસ અનલોક | Yes |
| ઈન ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિંટ સેંસર | Yes |
| કમ્પસ/મેગ્નેટોમીટર | Yes |
| પ્રોક્સિમીટી સેંસર | Yes |
| એક્સલરોમીટર | Yes |
| એમ્બીયન્ટ લાઇટ સેંસર | Yes |
| જીરોસ્કોપ | Yes |


























