
₹ 43,000 (Expected)
iQOO 5 Pro
ડિસ્પ્લે
6.56 inchesફ્રન્ટ કેમેરા
16 MPચિપસેટ
Qualcomm Snapdragon 865રિયર કેમેરા
50 MPબેટરી ક્ષમતા (mAh)
4000mAhરેમ
8GB, 12GBઓએસ
Android 10, IQOO UI 1.5ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ
256GB, 512GBiQOO 5 Pro Full Specifications
| જનરલ | |
|---|---|
| રિલીઝ તારીખ | 18 August, 2020 |
| ભારતમાં લોન્ચ | Soon |
| ફોર્મ ફેક્ટર | Touchscreen |
| બોડી ટાઈપ | Glass |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | 159.56 x 73.30 x 8.90 |
| વજન (ગ્રા) | 198.00 |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | 4000mAh |
| રિમૂવેબલ બેટરી | No |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | Yes |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | NA |
| કલર્સ | Track Version, Legendary Edition |
| નેટવર્ક | |
| 2G બેંડ્સ | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| 3G બેંડ્સ | HSDPA 850 / 900 / 2100 |
| 4G/LTE બેંડ્સ | 1, 2, 3, 4, 5, 7, 8, 12, 17, 18, 19, 20, 25, 26, 28, 34, 38, 39, 40, 41 |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે | |
| ટાઈપ | AMOLED |
| સાઇઝ | 6.56 inches |
| રિઝોલ્યૂશન | 1080 x 2376 pixels |
| પ્રોટેક્શન | NA |
| સિમ સ્લોટ્સ | |
| સિમ ટાઈપ | Nano |
| સિમની સંખ્યા | 2 |
| સ્ટેન્ડ-બાય | Dual stand-by |
| પ્લેટફોર્મ | |
| ઓએસ | Android 10, IQOO UI 1.5 |
| પ્રોસેસર | Octa-core (1x2.84 GHz Kryo 585 & 3x2.42 GHz Kryo 585 & 4x1.8 GHz Kryo 585) |
| ચિપસેટ | Qualcomm Snapdragon 865 |
| જીપીયુ | Adreno 650 |
| મેમરી | |
| રેમ | 8GB, 12GB |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | 256GB, 512GB |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | NA |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | No |
| કેમેરા | |
| રિયર કેમેરા | 50 MP |
| રિયર ઓટોફોક્સ | NA |
| રિયર ફ્લેશ | Dual-LED flash |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | 16 MP |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | 8K, 4K@30fps, 1080p@30fps, gyro-EIS |
| અવાજ | |
| લાઉડ સ્પીકર | Yes |
| 3.5 એમએમ જેક | NA |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી | |
| ડબલ્યૂલેન | 802.11 b/g/n |
| બ્લૂટૂથ | Yes, 5.1 |
| જીપીએસ | Yes |
| રેડિયો | No |
| યુએસબી | Type-C 1.0 reversible connector |
| સેંસર્સ | |
| ફેસ અનલોક | Yes |
| ઈન ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિંટ સેંસર | Yes |
| કમ્પસ/મેગ્નેટોમીટર | Yes |
| પ્રોક્સિમીટી સેંસર | Yes |
| એક્સલરોમીટર | Yes |
| એમ્બીયન્ટ લાઇટ સેંસર | Yes |
| જીરોસ્કોપ | Yes |


























