
Microsoft Surface Duo
ડિસ્પ્લે
8.1 inchesફ્રન્ટ કેમેરા
Noચિપસેટ
Qualcomm SM8150 Snapdragon 855 (7 nm)રિયર કેમેરા
11 MP, f/2.0બેટરી ક્ષમતા (mAh)
Li-Po 3577 mAhરેમ
6GBઓએસ
Android 10ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ
128GB, 256GBMicrosoft Surface Duo Full Specifications
| જનરલ | |
|---|---|
| રિલીઝ તારીખ | September, 2020 |
| ભારતમાં લોન્ચ | Yes |
| ફોર્મ ફેક્ટર | Touchscreen |
| બોડી ટાઈપ | Glass front, Glass back |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | Unfolded: 186.9 x 145.2 x 4.8 mm, Folded: 145.2 x 93.3 x 9.9 mm |
| વજન (ગ્રા) | 250g |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | Li-Po 3577 mAh |
| રિમૂવેબલ બેટરી | Non-removable |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | Fast charging 18W |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | NA |
| કલર્સ | White |
| નેટવર્ક | |
| 2G બેંડ્સ | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
| 3G બેંડ્સ | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 |
| 4G/LTE બેંડ્સ | LTE |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે | |
| ટાઈપ | AMOLED |
| સાઇઝ | 8.1 inches |
| રિઝોલ્યૂશન | 1800 x 2700 pixels |
| પ્રોટેક્શન | Corning Gorilla Glass 5 |
| સિમ સ્લોટ્સ | |
| સિમ ટાઈપ | Nano sim, e sim |
| સિમની સંખ્યા | 1 |
| સ્ટેન્ડ-બાય | NA |
| પ્લેટફોર્મ | |
| ઓએસ | Android 10 |
| પ્રોસેસર | Octa-core (1x2.84 GHz Kryo 485 & 3x2.42 GHz Kryo 485 & 4x1.78 GHz Kryo 485) |
| ચિપસેટ | Qualcomm SM8150 Snapdragon 855 (7 nm) |
| જીપીયુ | Adreno 640 |
| મેમરી | |
| રેમ | 6GB |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | 128GB, 256GB |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | NA |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | NA |
| કેમેરા | |
| રિયર કેમેરા | 11 MP, f/2.0 |
| રિયર ઓટોફોક્સ | Yes |
| રિયર ફ્લેશ | LED flash |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | No |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | 4K@30/60fps, 1080p@30/60fps, gyro-EIS |
| અવાજ | |
| લાઉડ સ્પીકર | Yes |
| 3.5 એમએમ જેક | No |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી | |
| ડબલ્યૂલેન | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct, hotspot |
| બ્લૂટૂથ | 5.0, A2DP, LE, aptX Adaptive |
| જીપીએસ | Yes |
| રેડિયો | No |
| યુએસબી | 3.1, Type-C 1.0 reversible connector |
| સેંસર્સ | |
| ફેસ અનલોક | Yes |
| ઈન ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિંટ સેંસર | Yes |
| કમ્પસ/મેગ્નેટોમીટર | Yes |
| પ્રોક્સિમીટી સેંસર | Yes |
| એક્સલરોમીટર | Yes |
| એમ્બીયન્ટ લાઇટ સેંસર | Yes |
| જીરોસ્કોપ | Yes |
























