
OnePlus 8T
ડિસ્પ્લે
6.55 inches, 103.6 cm2 (~88.7% screen-to-body ratio)ફ્રન્ટ કેમેરા
32 MPચિપસેટ
Qualcomm SM8250 Snapdragon 865 (7 nm+)રિયર કેમેરા
48 MP, f/1.8, 25mm (wide), 1/1.43બેટરી ક્ષમતા (mAh)
Li-Po 4500 mAhરેમ
8GB RAM, 12GBઓએસ
Android 11, OxygenOS 11ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ
128GB, 256GBOnePlus 8T Full Specifications
| જનરલ | |
|---|---|
| રિલીઝ તારીખ | October 14 2020 |
| ભારતમાં લોન્ચ | Yes |
| ફોર્મ ફેક્ટર | Touchscreen |
| બોડી ટાઈપ | NA |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | 160.2 x 72.9 x 8 mm (6.31 x 2.87 x 0.31 in) |
| વજન (ગ્રા) | 180 g (6.35 oz) |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | Li-Po 4500 mAh |
| રિમૂવેબલ બેટરી | non-removable |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | Fast charging 65W |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | NA |
| કલર્સ | Onyx Black, Glacial Green, Interstellar Glow, Polar Silver |
| નેટવર્ક | |
| 2G બેંડ્સ | NA |
| 3G બેંડ્સ | NA |
| 4G/LTE બેંડ્સ | 4G |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે | |
| ટાઈપ | Fluid AMOLED |
| સાઇઝ | 6.55 inches, 103.6 cm2 (~88.7% screen-to-body ratio) |
| રિઝોલ્યૂશન | 1080 x 2400 pixels, 20:9 ratio (~402 ppi density) |
| પ્રોટેક્શન | Corning Gorilla Glass 5 |
| સિમ સ્લોટ્સ | |
| સિમ ટાઈપ | Nano-SIM |
| સિમની સંખ્યા | NA |
| સ્ટેન્ડ-બાય | NA |
| પ્લેટફોર્મ | |
| ઓએસ | Android 11, OxygenOS 11 |
| પ્રોસેસર | Octa-core (1x2.84 GHz Kryo 585 & 3x2.42 GHz Kryo 585 & 4x1.8 GHz Kryo 585) |
| ચિપસેટ | Qualcomm SM8250 Snapdragon 865 (7 nm+) |
| જીપીયુ | Adreno 650 |
| મેમરી | |
| રેમ | 8GB RAM, 12GB |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | 128GB, 256GB |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | No |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | NA |
| કેમેરા | |
| રિયર કેમેરા | 48 MP, f/1.8, 25mm (wide), 1/1.43 |
| રિયર ઓટોફોક્સ | Yes |
| રિયર ફ્લેશ | NA |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | 32 MP |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | 4K@30/60fps, 1080p@30/60/240fps, Auto HDR, gyro-EIS |
| અવાજ | |
| લાઉડ સ્પીકર | Yes, with stereo speakers |
| 3.5 એમએમ જેક | No |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી | |
| ડબલ્યૂલેન | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6, dual-band, Wi-Fi Direct, DLNA, hotspot |
| બ્લૂટૂથ | 5.1, A2DP, LE, aptX HD |
| જીપીએસ | Yes, with dual-band A-GPS, GLONASS, BDS, GALILEO, SBAS |
| રેડિયો | No |
| યુએસબી | 3.1, Type-C 1.0 reversible connector, USB On-The-Go |
| સેંસર્સ | |
| ઈન ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિંટ સેંસર | Yes |
| કમ્પસ/મેગ્નેટોમીટર | Yes |
| પ્રોક્સિમીટી સેંસર | Yes |
| એક્સલરોમીટર | Yes |
| એમ્બીયન્ટ લાઇટ સેંસર | Yes |
| જીરોસ્કોપ | Yes |


























