
Spice S-5010
ડિસ્પ્લે
1.8 inches, 10.2 cm (~19.1% screen-to-body ratio)ફ્રન્ટ કેમેરા
NAચિપસેટ
NAરિયર કેમેરા
Yesબેટરી ક્ષમતા (mAh)
Removable Li-Ion 780 mAh batteryરેમ
NAઓએસ
NAઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ
NASpice S-5010 Full Specifications
| જનરલ | |
|---|---|
| રિલીઝ તારીખ | 2010. Released 2010 |
| ભારતમાં લોન્ચ | NA |
| ફોર્મ ફેક્ટર | NA |
| બોડી ટાઈપ | NA |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | 110 x 48.5 x 14.7 mm (4.33 x 1.91 x 0.58 in) |
| વજન (ગ્રા) | 93 g (3.28 oz) |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | Removable Li-Ion 780 mAh battery |
| રિમૂવેબલ બેટરી | NA |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | NA |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | NA |
| કલર્સ | Black |
| નેટવર્ક | |
| 2G બેંડ્સ | GSM 900 / 1800 |
| 3G બેંડ્સ | NA |
| 4G/LTE બેંડ્સ | NA |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે | |
| ટાઈપ | CSTN, 65K colors |
| સાઇઝ | 1.8 inches, 10.2 cm (~19.1% screen-to-body ratio) |
| રિઝોલ્યૂશન | 128 x 160 pixels (~114 ppi density) |
| પ્રોટેક્શન | NA |
| સિમ સ્લોટ્સ | |
| સિમ ટાઈપ | Mini-SIM |
| સિમની સંખ્યા | NA |
| સ્ટેન્ડ-બાય | NA |
| પ્લેટફોર્મ | |
| ઓએસ | NA |
| પ્રોસેસર | NA |
| ચિપસેટ | NA |
| જીપીયુ | NA |
| મેમરી | |
| રેમ | NA |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | NA |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | microSD, up to 2 GB (dedicated slot) |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | NA |
| કેમેરા | |
| રિયર કેમેરા | Yes |
| રિયર ઓટોફોક્સ | NA |
| રિયર ફ્લેશ | NA |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | NA |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | Yes |
| અવાજ | |
| લાઉડ સ્પીકર | Yes |
| 3.5 એમએમ જેક | No |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી | |
| ડબલ્યૂલેન | No |
| બ્લૂટૂથ | NA |
| જીપીએસ | No |
| રેડિયો | FM radio, scheduled recording |
| યુએસબી | Proprietary |
| સેંસર્સ | |
| Features | V1 |
























