
Microsoft Kin Two
ડિસ્પ્લે
3.4 inches, 34.4 cm (~45.8% screen-to-body ratio)ફ્રન્ટ કેમેરા
NAચિપસેટ
Nvidia Tegraરિયર કેમેરા
8 MP, AFબેટરી ક્ષમતા (mAh)
Removable Li-Ion 1390 mAh batteryરેમ
NAઓએસ
NAઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ
8 GB, 256 MB RAMMicrosoft Kin Two Full Specifications
| જનરલ | |
|---|---|
| રિલીઝ તારીખ | 2010, April |
| ભારતમાં લોન્ચ | NA |
| ફોર્મ ફેક્ટર | NA |
| બોડી ટાઈપ | NA |
| ડિમેન્શન (એમએમ) | 115.1 x 65.3 x TBC mm |
| વજન (ગ્રા) | - |
| બેટરી ક્ષમતા (mAh) | Removable Li-Ion 1390 mAh battery |
| રિમૂવેબલ બેટરી | NA |
| ઝડપી ચાર્જિંગ | NA |
| વાયરલેસ ચાર્જિંગ | NA |
| કલર્સ | Black |
| નેટવર્ક | |
| 2G બેંડ્સ | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
| 3G બેંડ્સ | HSDPA 900 / 2100 |
| 4G/LTE બેંડ્સ | NA |
| 5G | NA |
| ડિસ્પ્લે | |
| ટાઈપ | TFT capacitive touchscreen, 16M colors |
| સાઇઝ | 3.4 inches, 34.4 cm (~45.8% screen-to-body ratio) |
| રિઝોલ્યૂશન | 320 x 480 pixels, 3:2 ratio (~170 ppi density) |
| પ્રોટેક્શન | NA |
| સિમ સ્લોટ્સ | |
| સિમ ટાઈપ | Mini-SIM |
| સિમની સંખ્યા | NA |
| સ્ટેન્ડ-બાય | NA |
| પ્લેટફોર્મ | |
| ઓએસ | NA |
| પ્રોસેસર | 600MHz ARM 11 |
| ચિપસેટ | Nvidia Tegra |
| જીપીયુ | NA |
| મેમરી | |
| રેમ | NA |
| ઈન્ટરનલ સ્ટોરેજ | 8 GB, 256 MB RAM |
| કાર્ડ સ્લોટ ટાઈપ | No |
| એક્સપાન્ડેબલ સ્ટોરેજ | 8 GB, 256 MB RAM |
| કેમેરા | |
| રિયર કેમેરા | 8 MP, AF |
| રિયર ઓટોફોક્સ | NA |
| રિયર ફ્લેશ | LED flash |
| ફ્રન્ટ કેમેરા | NA |
| ફ્ર્રન્ટ ઓટોફોક્સ | NA |
| વીડિયો ક્વોલિટી | 720p |
| અવાજ | |
| લાઉડ સ્પીકર | Yes, with stereo speakers |
| 3.5 એમએમ જેક | Yes |
| નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી | |
| ડબલ્યૂલેન | Wi-Fi 802.11 b/g |
| બ્લૂટૂથ | 2.1, A2DP |
| જીપીએસ | Yes, with A-GPS |
| રેડિયો | Stereo FM radio, RDS |
| યુએસબી | microUSB 2.0 |
| સેંસર્સ | |
| Features | Accelerometer, proximity |

























